ศิษย์คงทน

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว๊บบอร์ด ศิษย์คงทน สำนักสักยันต์ อ.ถึง คงทน ซอยเอกชัย109 ปากทางหมู่บ้านพระปิ่นห้า ถนนเอกชัยบางบอน

อยากสักครับ

??
    ผู้มาเยือน

อยากสักครับ Empty อยากสักครับ

ตั้งหัวข้อ  ?? Wed Jun 23, 2010 10:59 am

ผมอยากสักมานานแล้วอะครับอยากถามหน่อยว่าถ้าจะลงด้านหน้าไม่ลงด้านหลังได้ไหมครับ..แล้วถ้าจะสักกับอาจารย์จะได้ไหมครับ
    thanaset
    thanaset
    มนุษย์สักยันต์
    มนุษย์สักยันต์

อยากสักครับ Empty Re: อยากสักครับ

ตั้งหัวข้อ  thanaset Thu Jun 24, 2010 4:50 am

ได้ครับ
    ????
    ผู้มาเยือน

อยากสักครับ Empty อยากสักยัน

ตั้งหัวข้อ  ???? Mon Nov 01, 2010 12:50 pm

อาจารย์ครับ ผมอยู่ที่ เชียงราย
    อยากสักยันบ้างจัง
    Embarassed Embarassed Embarassed
    ????
    ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ  ???? Mon Nov 01, 2010 12:52 pm

เอาสักยัน ตายแล้วเกิดมาใหม่มีไหม Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed
    ละก็ห้าแถว
    และอื่นๆที่อาจารยืมีละกันครับ
    มาที่เชียงราย ให้หน่อยครับ
    มันไกล Embarassed Embarassed
    ????
    ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ  ???? Mon Nov 01, 2010 12:56 pm

ยันแบบ ตายแล้วเกิดใหม่ แต่ออกเป็นคราบรู
    ผมต้องการอย่างมาก
    และก็อนุมารด้วย
    นะครับ อย่าหลืมนะครับ Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed
    ????
    ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ  ???? Mon Nov 01, 2010 1:10 pm

เอาประวัติขิงผมเอาไหมครับ
    แต่ห้ามบอกโครละกันครับ
    เพราะบ้างกลุ่ม จะมาฆ่าผมอาจจะเป็นได้
    หรือ จะ ติดต่อ ทางอีเมลย์ก็ได้
    Huaedaiokol_fattredwase_gyho@hotmail.com
    หรือจะเอาประวัติความเป็นมาของผม ผมจะต้องทางไปรษณีย์ มาให้
    จะได้สบายขึ้น แต่อาจารย์ต้องรักษาให้ดีๆๆ นะครัีบ หรือเอาไ้ว บูชาก็ได้
    Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed

เวลาขณะนี้ Tue May 14, 2024 6:36 am