ศิษย์คงทน

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว๊บบอร์ด ศิษย์คงทน สำนักสักยันต์ อ.ถึง คงทน ซอยเอกชัย109 ปากทางหมู่บ้านพระปิ่นห้า ถนนเอกชัยบางบอน

ขอทราบรายละเอียดหน่อยนะครับ

thanaset
    thanaset
    มนุษย์สักยันต์
    มนุษย์สักยันต์

ขอทราบรายละเอียดหน่อยนะครับ Empty ขอทราบรายละเอียดหน่อยนะครับ

ตั้งหัวข้อ  thanaset Mon Mar 15, 2010 1:49 am

[b]สวัสดีครับผมอยากทราบรายละเอียดหน่อยนะครับว่ามาสักครั้งแรกนั้นต้องจัดเติมอะไรบ้างผมขอถามเป็นข้อๆนะครับ
    1.ผมอยากจะสักเสือเหลียวหลังและเสือย่าง/เสือมหาอำนาจจะต้งเสียค่าครูเท่าไรครับ
    2.มีข้อห้ามอย่างไรบ้างครับ
    3.ที่สำนักเปิดถึงกี่โมงครับ
    ผมขอถามแตเพียงเท่านี้นะครับอย่างไรช่วยตอบข้อข้องใจให้ผมด้วยนะครับและขอกล่าวขอบคุณด้วยนะครับ
    Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy

เวลาขณะนี้ Wed May 15, 2024 3:10 am