ศิษย์คงทน

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว๊บบอร์ด ศิษย์คงทน สำนักสักยันต์ อ.ถึง คงทน ซอยเอกชัย109 ปากทางหมู่บ้านพระปิ่นห้า ถนนเอกชัยบางบอน

aek
saint2k5
6 posters

หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ

saint2k5
    รอขึ้นพาน
    รอขึ้นพาน

หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ Empty หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ

ตั้งหัวข้อ  saint2k5 Sat Jul 11, 2009 12:12 am

หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ Rsp1290174v

วันแรกครับ 29ยอด

หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ Rsp2090035

ต่อด้วยเศียรพระพิฆเณศวร กับ เกราะเพชร

หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ Rsp2140022

ต่อด้วยบัวอีกหนึ่งคู่

หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ Rsp2240047

ตามด้วยชายธงมหาราช และยันต์คงทน ยันต์ประจำสำนัก

หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ Rsp3080068

นะธาตุ และ สาลิกาตัวผู้ ตัวเมีย

หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ Rsp4070014

ช่วงนี้ถี่หน่อย จิ้งจกคู่, ยันต์ปิโยกับยันต์บารมี30ทัศ เป็นอักขระล้านนา, แล้วก็ เพชรจะกลับ,เพชรจะหลีก

หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ Rsp4120051

ต่อด้วย ราชสีห์ กับ คชสีห์ธงชัย

หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ Rsp4250060

ตั้งใจว่าจะพอครับ แต่ว่า...

หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ Rsp5260046

เห็นใครๆ เขาก็มีเสือกัน เลยอยากได้กับเขาบ้าง มาเป็นคู่เลย

หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ Rsp5310093

มาถึงตอนนี้แล้ว

หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ Rsp6080001

ก็เลยล้อมซะเลย

หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ Rsp6170045j

พอล้อมยังที่ว่างอยู่แยะ ก็เลยอัดคาถาให้เต็ม

หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ Rsp7020221

แล้วก็อย่างที่เห็นครับ ทั้งหมดคือความเมตตา ของ อ.ถึง คงทนครับ
    ฝีมือ อ.ถึง สุดยอดครับ ถ้าเป็นหลังคนอื่นคงสวยกว่านี้มาก แต่เพราะผมเลือดออกเยอะเลยได้แค่นี้ครับ
    ?????
    ผู้มาเยือน

หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ Empty Re: หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ

ตั้งหัวข้อ  ????? Tue Jul 14, 2009 11:56 am

...อิจฉาจริงๆ สวยมากครับ
    ขลัง และเข้มตามฝีเข็ม อาจารย์ถึง คงทน
    aek
    aek
    พนังงานดึงหนัง
    พนังงานดึงหนัง

หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ Empty Re: หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ

ตั้งหัวข้อ  aek Thu Aug 27, 2009 6:18 pm

สุด ยอด cheers
    konmeekhong
    รอขึ้นพาน
    รอขึ้นพาน

ตั้งหัวข้อ  konmeekhong Mon Sep 21, 2009 2:20 pm

อยากได้เสือเหลียวแบบคู่อย่างงี้ต้องทำอย่างไรครับ
    tuxky
    tuxky
    รอขึ้นพาน
    รอขึ้นพาน

ตั้งหัวข้อ  tuxky Mon Oct 19, 2009 11:11 am

สวยงามมากครับ
    thanaset
    thanaset
    มนุษย์สักยันต์
    มนุษย์สักยันต์

ตั้งหัวข้อ  thanaset Mon Mar 15, 2010 2:45 am

สุดยอดมากเลยครับ ผมก็อยากได้เสือเหลียวหลังแบบนี้บ้างครับ
    Pertonz
    Pertonz
    รอขึ้นพาน
    รอขึ้นพาน

หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ Empty สุดยอดเลยครับพี่ เด่วอีกไม่นานผมเต็มหลังยังพี่แน่ 55

ตั้งหัวข้อ  Pertonz Thu Feb 16, 2012 6:05 pm

saint2k5 พิมพ์ว่า:หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ Rsp1290174v

วันแรกครับ 29ยอด

หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ Rsp2090035

ต่อด้วยเศียรพระพิฆเณศวร กับ เกราะเพชร

หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ Rsp2140022

ต่อด้วยบัวอีกหนึ่งคู่

หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ Rsp2240047

ตามด้วยชายธงมหาราช และยันต์คงทน ยันต์ประจำสำนัก

หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ Rsp3080068

นะธาตุ และ สาลิกาตัวผู้ ตัวเมีย

หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ Rsp4070014

ช่วงนี้ถี่หน่อย จิ้งจกคู่, ยันต์ปิโยกับยันต์บารมี30ทัศ เป็นอักขระล้านนา, แล้วก็ เพชรจะกลับ,เพชรจะหลีก

หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ Rsp4120051

ต่อด้วย ราชสีห์ กับ คชสีห์ธงชัย

หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ Rsp4250060

ตั้งใจว่าจะพอครับ แต่ว่า...

หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ Rsp5260046

เห็นใครๆ เขาก็มีเสือกัน เลยอยากได้กับเขาบ้าง มาเป็นคู่เลย

หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ Rsp5310093

มาถึงตอนนี้แล้ว

หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ Rsp6080001

ก็เลยล้อมซะเลย

หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ Rsp6170045j

พอล้อมยังที่ว่างอยู่แยะ ก็เลยอัดคาถาให้เต็ม

หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ Rsp7020221

แล้วก็อย่างที่เห็นครับ ทั้งหมดคือความเมตตา ของ อ.ถึง คงทนครับ
    ฝีมือ อ.ถึง สุดยอดครับ ถ้าเป็นหลังคนอื่นคงสวยกว่านี้มาก แต่เพราะผมเลือดออกเยอะเลยได้แค่นี้ครับ

เวลาขณะนี้ Wed May 15, 2024 5:02 am