ศิษย์คงทน

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว๊บบอร์ด ศิษย์คงทน สำนักสักยันต์ อ.ถึง คงทน ซอยเอกชัย109 ปากทางหมู่บ้านพระปิ่นห้า ถนนเอกชัยบางบอน

อาจารได้ล้างเข็มรึเปล่าครับ

1536
    ผู้มาเยือน

อาจารได้ล้างเข็มรึเปล่าครับ Empty อาจารได้ล้างเข็มรึเปล่าครับ

ตั้งหัวข้อ  1536 Sat Jul 04, 2009 4:14 pm

ขอบคุนครับผมม
    ?????
    ผู้มาเยือน

อาจารได้ล้างเข็มรึเปล่าครับ Empty Re: อาจารได้ล้างเข็มรึเปล่าครับ

ตั้งหัวข้อ  ????? Tue Jul 14, 2009 11:37 am

ล้างครับ
    เช็ด ล้าง แช่ แอลกอฮอล์ อย่างต่ำ ครึ่งชั่วโมงครับ Very Happy

เวลาขณะนี้ Mon May 20, 2024 9:35 am