ศิษย์คงทน

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว๊บบอร์ด ศิษย์คงทน สำนักสักยันต์ อ.ถึง คงทน ซอยเอกชัย109 ปากทางหมู่บ้านพระปิ่นห้า ถนนเอกชัยบางบอน

ถามทางไปครับ

-*-
    ผู้มาเยือน

ถามทางไปครับ Empty ถามทางไปครับ

ตั้งหัวข้อ  -*- Sat Jun 13, 2009 3:27 pm

คือตำหนัก อ.ถึง อยุ่ในซอย เอกชัย109 หน้าอยุ่ข้างหน้าซอย ครับ รบกวนทีคับ
    -*-
    ผู้มาเยือน

ถามทางไปครับ Empty --

ตั้งหัวข้อ  -*- Sat Jun 13, 2009 3:28 pm

ผิมผิดครับ คือ จะ ถามว่า ตำหนักอาจาร อยู่หน้าซอย หรือว่าอยู่ในซอยครับบ
    nongjoss
    รอขึ้นพาน
    รอขึ้นพาน

ถามทางไปครับ Empty Re: ถามทางไปครับ

ตั้งหัวข้อ  nongjoss Sun Jun 14, 2009 2:32 pm

พอเลี้ยวเข้าซอย เอกชัย109

ให้มองทางซ้ายไว้เลยคับ จะเจอตู้โค๊กที่ขายของชำอ่ะคับ

แล้ว ก็ลงเลยคับ

เดินไปอีกนิด จะเจอซอยทางซ้าย ที่หน้าปากซอยจะเปนบ้านไม้เก่าๆอ่ะคับ

เดินเข้าไป บ้านหลังเกือบสุดท้าย ก็นั้นแหละคับผม
    ???????
    ผู้มาเยือน

ถามทางไปครับ Empty Re: ถามทางไปครับ

ตั้งหัวข้อ  ??????? Fri Jun 26, 2009 9:05 am

ครับ จะเจอประตูเลื่อนเหล็กสีขาวนะครับ
    ระวังน้องหมา โชคกับมารวยด้วยครับ มันขี้เล่น

เวลาขณะนี้ Mon May 20, 2024 6:38 am