ศิษย์คงทน

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว๊บบอร์ด ศิษย์คงทน สำนักสักยันต์ อ.ถึง คงทน ซอยเอกชัย109 ปากทางหมู่บ้านพระปิ่นห้า ถนนเอกชัยบางบอน

ขอรบกวนถามพี่เจ้าของเว็บ

????????
    ผู้มาเยือน

ขอรบกวนถามพี่เจ้าของเว็บ Empty ขอรบกวนถามพี่เจ้าของเว็บ

ตั้งหัวข้อ  ???????? Sun May 31, 2009 10:42 am

พอดีเราเป็นคนที่ชอบการสุกมากทั้งสักแฟชั่นและสักลงอาคมต่าง ๆ จริง ๆ แล้วอยากสักเพชรพญาธรมากๆๆๆๆ และกำลังคิดจะไปสักกับอาจารย์เสือ แต่เนื่องจากว่าของอาจารย์เสือนั้นมีราคาสูงมาก เกินกำลังเงิน แต่พอเปิดเว็บและสอบถามเพื่อน ๆ ถึงได้รู้ว่ายังมีอาจารย์ถึง คงทนอีกท่านหนึ่งที่สามารถสักเพพชรพญาธรได้ขลังและสักสิทธิไม่แพ้กัน ที่สำคัญราคาค่าครูดูแล้วไม่เป็นธุรกิจดี ไม่เหมือนอาจารย์เสือ (มิได้ลบหลู่นะ) จึงอยากขอความรู้ท่านเจ้าของเว็บดังนี้
    1.ประเภทหญิงรักหญิงสามารถสักเพชรพญาธรได้หรือไม่
    2.รูปลายสักของท่านอ.ถึง คงทน ด้านเมตตามหานิยมที่แรง ๆ สุด ๆ มีอะไรบ้าง
    3.ยันต์สาริกาป้อนเหยื่อ ตามที่ศึกษามาต้องสักที่ต้นแขนเท่านั้นจริงหรอไม่ สักที่อื่นได้มั้ย เพราะที่ต้นแข 2 ข้างของเราเต็มหมดแล้วหล่ะ
    ช่วยกรุณาตอบด้วย จะเป็นพระคุณยิ่ง เพราะอยากเป็นลูกศิษย์อาจารย์ถึงเช่นกัน
    dekdark
    ผู้มาเยือน

ขอรบกวนถามพี่เจ้าของเว็บ Empty Re: ขอรบกวนถามพี่เจ้าของเว็บ

ตั้งหัวข้อ  dekdark Mon Jun 01, 2009 9:10 pm

1. อันนี้ผมไม่แน่ใจนะครับ
    2. อ.ถึงนั้น ส่วนใหญ่ท่านจะเน้นสายเหนียวเป็นหลักๆครับ แต่ ด้านเสน่ห์ก็มี เช่น เพชรพญาธร พญาบุญลือ จิ้งจกเกี้ยวปี้ และ อื่นๆอีกคับ
    3. สักที่ ตั้งแต่ข้อศอกลงมาก็ได้ครับ เพราะต้องใช้เป่าในการใช้ครับ

รอศิษย์พี่ๆมาตอบด้วยก็ดีนะครับ

เวลาขณะนี้ Mon May 20, 2024 4:57 am