ศิษย์คงทน

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว๊บบอร์ด ศิษย์คงทน สำนักสักยันต์ อ.ถึง คงทน ซอยเอกชัย109 ปากทางหมู่บ้านพระปิ่นห้า ถนนเอกชัยบางบอน

3 posters

ยันต์คชสีห์โผนครับ แบบแรกของสำนัก

ขาดำหลังแดง
    ขาดำหลังแดง
    พนักงานจับหลัง
    พนักงานจับหลัง

ยันต์คชสีห์โผนครับ แบบแรกของสำนัก Empty ยันต์คชสีห์โผนครับ แบบแรกของสำนัก

ตั้งหัวข้อ  ขาดำหลังแดง Mon Feb 23, 2009 12:14 pm

ยันต์คชสีห์ที่ขาหลังผมเองครับ นั่งลอกลากจากสมุดลายไทย
    ที่ซื้อแล้วให้อาจารย์สักให้ครับ ตัวเดียวเต็มขาหลังเลยครับ
    ใหญ่ใช้ได้เลย กินเวลาสักไป 4 ชม ได้แหะๆ
    ปล สักไว้นานแล้วนะครับ อาจจะเห็นว่ามีแบบเล็กๆอยู่ด้วยตอนนี้
    เพราะอาจารย์ได้ให้ไปก๊อปปี้แล้วย่อขนาดลงมาครับ
    Wink ยันต์คชสีห์โผนครับ แบบแรกของสำนัก Dsc00937.th
    aek
    aek
    พนังงานดึงหนัง
    พนังงานดึงหนัง

ยันต์คชสีห์โผนครับ แบบแรกของสำนัก Empty Re: ยันต์คชสีห์โผนครับ แบบแรกของสำนัก

ตั้งหัวข้อ  aek Thu Aug 27, 2009 6:30 pm

ยันต์คชสีห์ มีความหมาย ด้านไหนครับ Question
    thanaset
    thanaset
    มนุษย์สักยันต์
    มนุษย์สักยันต์

ยันต์คชสีห์โผนครับ แบบแรกของสำนัก Empty Re: ยันต์คชสีห์โผนครับ แบบแรกของสำนัก

ตั้งหัวข้อ  thanaset Mon Mar 15, 2010 2:54 am

สุดยอดมากเลยนะครับ

เวลาขณะนี้ Wed May 15, 2024 5:43 am