ศิษย์คงทน

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว๊บบอร์ด ศิษย์คงทน สำนักสักยันต์ อ.ถึง คงทน ซอยเอกชัย109 ปากทางหมู่บ้านพระปิ่นห้า ถนนเอกชัยบางบอน

คาถาจิ้งจก

หมูทองแดง
    หมูทองแดง
    รอขึ้นพาน
    รอขึ้นพาน

คาถาจิ้งจก Empty คาถาจิ้งจก

ตั้งหัวข้อ  หมูทองแดง Fri Feb 20, 2009 12:09 pm

อยากทราบคาถาจิ้งจกใครรู้บ้างครับ

จิ้งจกทุกตัวเลยครับ
    ???????
    ผู้มาเยือน

คาถาจิ้งจก Empty Re: คาถาจิ้งจก

ตั้งหัวข้อ  ??????? Mon Feb 23, 2009 9:48 am

คาถาจิ้งจกปี้ครับ

กะปะกะ จุจุเจาะเจาะ อะอิอะมะ อะมะอะอิ อะหังอะมะ สวาหะนะมะ

พะทะ มะพะทะนะ พะทะนะมะ ทะมะนะพะ

What a Face
    ???????
    ผู้มาเยือน

คาถาจิ้งจก Empty คาถาจิ้งจกมหาเสน่ห์

ตั้งหัวข้อ  ??????? Mon Feb 23, 2009 9:51 am

นะโม 3 จบ
    นะมะอำอะ นะออนะอา นะมาหากู นะมาโมมา มิดๆ มัมๆ มิมๆ มานิมา นะมะพะทะ

เวลาขณะนี้ Mon May 20, 2024 8:30 am