ศิษย์คงทน

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว๊บบอร์ด ศิษย์คงทน สำนักสักยันต์ อ.ถึง คงทน ซอยเอกชัย109 ปากทางหมู่บ้านพระปิ่นห้า ถนนเอกชัยบางบอน

ขอกราบสวัสดีท่าน อ.ถึง และพี่ๆทุกท่านครับ

Mong_Tum_Mai
    รอขึ้นพาน
    รอขึ้นพาน

ขอกราบสวัสดีท่าน อ.ถึง และพี่ๆทุกท่านครับ Empty ขอกราบสวัสดีท่าน อ.ถึง และพี่ๆทุกท่านครับ

ตั้งหัวข้อ  Mong_Tum_Mai Tue Jan 22, 2013 3:30 pm

สวัสดีครับ ผมอยากจะไปสักที่สำนักแต่ผมขอบอกแบบไม่อายเลยครับว่า ผมเป็นเกย์ อยากจะสักสายเสน่ห์ล้วนๆครับ และมียันต์พระราหูอมจันทร์อีกหนึ่งที่อยากสักเพื่อจะหนุนดวงเพราะเกิดพุธกลางคืน ผมรบกวนพี่ๆช่วยแนะนำผมหน่อยครับ ว่า สายเสน่ห์แรง ( แม่เป๋อ ม้าเสพนาง เพชรพญาธร คงมะไหวอ่ะ รูปมานแรงปาย อิอิ )ควรจะสัก อะไรบ้างซัก ประมาณ 8-10 ลายอ่ะครับ อยากวางให้เต็มหลังแบบจัดออกมาแล้วสวยๆ ถ้าไปไม่รู้จะมีคนช่วยดึงหลังให้ป่าว แหะๆ

เวลาขณะนี้ Tue May 14, 2024 6:38 pm