ศิษย์คงทน

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว๊บบอร์ด ศิษย์คงทน สำนักสักยันต์ อ.ถึง คงทน ซอยเอกชัย109 ปากทางหมู่บ้านพระปิ่นห้า ถนนเอกชัยบางบอน

4 posters

ทักทาย จาก Admin บอร์ดครับ

ศิษย์คงทน
    ศิษย์คงทน
    พนักงานบริหารบอร์ดระดับสูง

ทักทาย จาก Admin บอร์ดครับ Empty ทักทาย จาก Admin บอร์ดครับ

ตั้งหัวข้อ  ศิษย์คงทน Thu Feb 12, 2009 11:02 am

สวัสดีจ้า ลูกศิษย์สายคงทน ที่สักยันต์กับอาจารย์ถึง
    มารายงานตัวในฐานะคนทำบอร์ด ใหม่ บอร์ดนี้ก็เป็นบอร์ดส่วนตัวนะจ๊ะ ไม่ได้เกี่ยวข้องกับใคร
    ผมเพียงอยากรวมตัวเพื่อนๆ ในสายเดียวกันครับ แวะมาทักทายกันบ้างพอเป็นกระษัยครับ แฮะๆๆ

ทักทาย จาก Admin บอร์ดครับ Aaaaaa13

มีปัญหาการใช้งาน สามารถแจ้งได้ที่
    sidkongton@hotmail.com จ๊ะ

ยินดีหลายๆ จ้า Very Happy sunny cheers
    Jo
    Jo
    รอขึ้นพาน
    รอขึ้นพาน

ทักทาย จาก Admin บอร์ดครับ Empty Re: ทักทาย จาก Admin บอร์ดครับ

ตั้งหัวข้อ  Jo Thu Feb 12, 2009 2:54 pm

ใครเป็นมาสเตอร์ไม่รู้ เราเองก็ศิษย์จารย์ ขอแวะมา Smile ฝากตัว ฝากหัวด้วยคนเด้อ
    ศิษย์คงทน
    ศิษย์คงทน

ทักทาย จาก Admin บอร์ดครับ Empty Re: ทักทาย จาก Admin บอร์ดครับ

ตั้งหัวข้อ  ศิษย์คงทน Thu Feb 12, 2009 2:59 pm

Jo พิมพ์ว่า:ใครเป็นมาสเตอร์ไม่รู้ เราเองก็ศิษย์จารย์ ขอแวะมา Smile ฝากตัว ฝากหัวด้วยคนเด้อ

มาสเตอร์คนเดิมจ๊ะ เจ้าของหมู่บ้านคาถานั่นหละ จุ๊ๆ นะน้อง 5555
    jindamanee
    jindamanee
    รอขึ้นพาน
    รอขึ้นพาน

ตั้งหัวข้อ  jindamanee Thu Feb 12, 2009 3:21 pm

ศิษย์คงทน พิมพ์ว่า:
    Jo พิมพ์ว่า:ใครเป็นมาสเตอร์ไม่รู้ เราเองก็ศิษย์จารย์ ขอแวะมา Smile ฝากตัว ฝากหัวด้วยคนเด้อ

มาสเตอร์คนเดิมจ๊ะ เจ้าของหมู่บ้านคาถานั่นหละ จุ๊ๆ นะน้อง 5555

Laughing ที่แท้ก้อผู้ใหญ่บ้านคนซื่อนี่เองนึกว่าใคร Laughing
    ศิษย์คงทน
    ศิษย์คงทน

ตั้งหัวข้อ  ศิษย์คงทน Thu Feb 12, 2009 9:48 pm

พี่โจ้ใช่ป่าวครับ
    เอารูปมาลงให้ด้วยนะครับ
    pcherr
    รอขึ้นพาน
    รอขึ้นพาน

ทักทาย จาก Admin บอร์ดครับ Empty ไปสักน้ำมัน

ตั้งหัวข้อ  pcherr Fri Apr 19, 2013 7:21 pm

พี่แอดมินคับ ไปสักน้ำมันต้องมีคนดึงหลังให้มั้ยอ้ะ

เวลาขณะนี้ Wed May 15, 2024 6:59 am