ศิษย์คงทน

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว๊บบอร์ด ศิษย์คงทน สำนักสักยันต์ อ.ถึง คงทน ซอยเอกชัย109 ปากทางหมู่บ้านพระปิ่นห้า ถนนเอกชัยบางบอน

อ.ถึง คงทนสุดยอด

?????
    ผู้มาเยือน

อ.ถึง คงทนสุดยอด Empty อ.ถึง คงทนสุดยอด

ตั้งหัวข้อ  ????? Sun Jul 03, 2011 11:50 pm

ไม่ได้เป็นศิษของ อาจารย์หรอกครับ
    แต่นับถืออาจารย์ สักลายเส้นสวยและคมมาก

แต่อาจารย์หน้าตาดูแล้วดุอ่ะ
    อยากไปสักกลับอาจารกับ
    หนุมานทรงฤทธิ์ ค่าครูเท่าไหร่ครับ
    อายุ17อาจารย์สักหมึกให้ไหมครับ
    ไปครั้งแรกต้องเอาของอะไรไปไหรครับ นอกจากค่าครู

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 6:37 am