ศิษย์คงทน

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว๊บบอร์ด ศิษย์คงทน สำนักสักยันต์ อ.ถึง คงทน ซอยเอกชัย109 ปากทางหมู่บ้านพระปิ่นห้า ถนนเอกชัยบางบอน

สวัสดีครับ ผมคอมครับ พึ่งไปฝากตัวเป็นศิยษ์เมื่อวันที่ 30 ม.ค.54 นี้เองครับ

CoMMuNisT
    CoMMuNisT
    รอขึ้นพาน
    รอขึ้นพาน

สวัสดีครับ ผมคอมครับ พึ่งไปฝากตัวเป็นศิยษ์เมื่อวันที่ 30 ม.ค.54 นี้เองครับ Empty สวัสดีครับ ผมคอมครับ พึ่งไปฝากตัวเป็นศิยษ์เมื่อวันที่ 30 ม.ค.54 นี้เองครับ

ตั้งหัวข้อ  CoMMuNisT Tue Feb 01, 2011 1:41 pm

ผมชื่อ คอม ครับ

อายุ 25 ปี ครับ

อยู่ที่ รังสิต-ปทุมธานี

เป็นอาจารย์ สอนขับรถยนต์ อยู่ที่ หมู่บ้าน รัตน์โกสินทร์ 200ปี

ไปครั้งแรก ได้ 29 ยอดมาครับ เสร็จอาจารย์ท่านเอาดาบฟันมาที่หลัง 2 ที เจ็บกว่าตอนลงเข็มซะอีก แต่สักพักก็ไม่เจ็บครับ เห็นแต่ลอยซ้ำๆ

วันที่ 2 ก.พ. 54 ผมว่าจะเข้าไปหาอาจารย์ ที่สำนัก มีใครจะไปวันเดียวกับผมบ้างครับ

นี่เบอร์ผม ครับ 086-6637567

อยากจะสักยันต์ใหญ่ใครสนใจจะสักพร้อมกันก็มาแชร์เครื่องถวายได้นะครับ ติดต่อมาหาผมอีกทีว่าเป็นวันไหนดี

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 4:13 am