ศิษย์คงทน

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว๊บบอร์ด ศิษย์คงทน สำนักสักยันต์ อ.ถึง คงทน ซอยเอกชัย109 ปากทางหมู่บ้านพระปิ่นห้า ถนนเอกชัยบางบอน

3 posters

กว่าจะเข้ามาได้

the first men
    รอขึ้นพาน
    รอขึ้นพาน

กว่าจะเข้ามาได้ Empty กว่าจะเข้ามาได้

ตั้งหัวข้อ  the first men Sat Feb 14, 2009 6:46 pm

Twisted Evil โอโหกว่าจะเข้าได้เล่นเอาของขึ้นเลย ขอคุณและขอบใจเจ้กุ้งมากๆครับ ที่ช่วยจนเข้ามาได้ อิอิ Surprised
    ขาดำหลังแดง
    ขาดำหลังแดง
    พนักงานจับหลัง
    พนักงานจับหลัง

กว่าจะเข้ามาได้ Empty Re: กว่าจะเข้ามาได้

ตั้งหัวข้อ  ขาดำหลังแดง Sat Feb 14, 2009 11:24 pm

ผมก็เหมือนกัน เลยพี่เฟริส์ กว่าจะสมัครสมาชิกได้
    งงกะมานอยู่นานมากกกก แต่ก็ยังดีที่เข้าได้แล้วคับ Very Happy
    วันอาบน้ำมนต์โทดทีพี่ ตอนแรกผมว่าจะเข้าไปไปๆมาๆ ผมต้องไปต่างจังหวัด
    กับครอบครัวกระทันหัน ซะงั้น เลยไม่ได้เข้าไปบ้านอาจารย์เลยครับ Razz
    pacjom
    pacjom
    รอขึ้นพาน
    รอขึ้นพาน

กว่าจะเข้ามาได้ Empty Re: กว่าจะเข้ามาได้

ตั้งหัวข้อ  pacjom Sat Feb 14, 2009 11:38 pm

ผมสมัครทีเดียวได้เลย ผมรอพวกพี่ๆอยู่ตั้งนาน Very Happy

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 10:49 am