ศิษย์คงทน

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว๊บบอร์ด ศิษย์คงทน สำนักสักยันต์ อ.ถึง คงทน ซอยเอกชัย109 ปากทางหมู่บ้านพระปิ่นห้า ถนนเอกชัยบางบอน

ไม่ได้ไปไหว้ครูทำไง

panawat
    รอขึ้นพาน
    รอขึ้นพาน

ไม่ได้ไปไหว้ครูทำไง Empty ไม่ได้ไปไหว้ครูทำไง

ตั้งหัวข้อ  panawat Mon Oct 24, 2011 12:49 pm

กราบสวัสดี อาจารย์และพี่ๆเพื่อนๆทุกคนผมเป็นศิษย์ปี49 ครับอยากเรียนถามท่านอาจารย์ว่าไม่ได้ไปไหว้ครูนานๆจะต้องทำไงครับคาถาอาคมจะได้อยู่กับเราตลอด พอดีบ้านผมอยู่ศรีสะเกษครับ

เวลาขณะนี้ Tue Mar 19, 2024 3:49 pm