ศิษย์คงทน

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว๊บบอร์ด ศิษย์คงทน สำนักสักยันต์ อ.ถึง คงทน ซอยเอกชัย109 ปากทางหมู่บ้านพระปิ่นห้า ถนนเอกชัยบางบอน

สมาชิกใหม่ครับ ขอแนะนำตัวครับ

tonkungg
    รอขึ้นพาน
    รอขึ้นพาน

สมาชิกใหม่ครับ ขอแนะนำตัวครับ Empty สมาชิกใหม่ครับ ขอแนะนำตัวครับ

ตั้งหัวข้อ  tonkungg Wed Dec 15, 2010 2:14 pm

วันนี้ไปสักกับอาจารย์มาแล้วครับ ได้ 9ยอด มา 1รูปครับ เดี๋ยวตอนเย็นจะถ่ายรูปมาให้ดูนะครับ

ปล..เจ็บตรงที่ อาจารย์แอบเอาดาบมาฟันเนี่ยแหละครับ -*-
    tonkungg
    รอขึ้นพาน
    รอขึ้นพาน

สมาชิกใหม่ครับ ขอแนะนำตัวครับ Empty Re: สมาชิกใหม่ครับ ขอแนะนำตัวครับ

ตั้งหัวข้อ  tonkungg Wed Dec 15, 2010 6:14 pm

เอารูปมาลงครับ 5 แถวจากอาจาร์ยหนูครับ(ลูกศิษย์สักให้ครับ) 9ยอดจาก อาจารย์ถึงครับ และมีคำถามครับว่า จะต่ออะไรดีให้สวยงามครับ ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่ครับ ขอแนะนำตัวครับ P1040091

เวลาขณะนี้ Thu Mar 28, 2024 11:17 pm