ศิษย์คงทน

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว๊บบอร์ด ศิษย์คงทน สำนักสักยันต์ อ.ถึง คงทน ซอยเอกชัย109 ปากทางหมู่บ้านพระปิ่นห้า ถนนเอกชัยบางบอน

2 posters

น้องใหม่ สอบถามครับ

konmeekhong
    รอขึ้นพาน
    รอขึ้นพาน

น้องใหม่ สอบถามครับ Empty น้องใหม่ สอบถามครับ

ตั้งหัวข้อ  konmeekhong Mon Sep 21, 2009 10:34 am

ผมเป็นน้องใหม่ขอแนะนำตัวครับ เคยสักจากที่อื่นมา อยากสักกับอาจารย์ถึงมากครับ อยากทราบว่าต้องเตรียมอะไรบ้างครับนอกจากค่าครู 126 บาท และพวงมาลัย
    ค่าลายสักต้องเสียเพิ่่มไหมครับ?
    ผมเห็นลายสักเสือเหลียวของท่านหนึ่งที่ลงไว้อยากได้ครับ
    CowTaRo
    พนักงานจับหลัง
    พนักงานจับหลัง

น้องใหม่ สอบถามครับ Empty Re: น้องใหม่ สอบถามครับ

ตั้งหัวข้อ  CowTaRo Wed Nov 18, 2009 3:22 pm

มะมีอะไรเพิ่มเติม แค่ 126 + พวงมาลัย 1 พวง ก้พอสำหรับเสือเหลียว แต่ถ้าให้ดีก็คนคนจับไปด้วยก็ดี(สักสีนะ)ซื้อน้ำไปฝากอ.บ้างก็ได้ 55+

เวลาขณะนี้ Fri Mar 29, 2024 1:46 pm