ศิษย์คงทน

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว๊บบอร์ด ศิษย์คงทน สำนักสักยันต์ อ.ถึง คงทน ซอยเอกชัย109 ปากทางหมู่บ้านพระปิ่นห้า ถนนเอกชัยบางบอน

2 posters

อ.ถึง คงทน เปลี่ยนเข็ม รึแช่เอลกอฮอลเข็มป่าวครับ

max
    ผู้มาเยือน

อ.ถึง คงทน เปลี่ยนเข็ม รึแช่เอลกอฮอลเข็มป่าวครับ Empty อ.ถึง คงทน เปลี่ยนเข็ม รึแช่เอลกอฮอลเข็มป่าวครับ

ตั้งหัวข้อ  max Mon Apr 27, 2009 1:44 am

อ.ถึง คงทน เปลี่ยนเข็ม รึแช่เอลกอฮอลเข็มป่าวครับ คือกลัวโรคอะครับ
    rutvb
    รอขึ้นพาน
    รอขึ้นพาน

อ.ถึง คงทน เปลี่ยนเข็ม รึแช่เอลกอฮอลเข็มป่าวครับ Empty Re: อ.ถึง คงทน เปลี่ยนเข็ม รึแช่เอลกอฮอลเข็มป่าวครับ

ตั้งหัวข้อ  rutvb Thu Apr 30, 2009 3:53 am

อืมอยากทราบเช่นกันครับและอยากทราบ ว่า
    1. ค่าครูเ่ท่าไหรครับและต้องเตรียมอะไรไปบ้างอ่ะครับ
    2. มีเบอร์โทรติดต่อกับท่านไหมครับ
    ขอบพระคุณมากๆๆครับ Smile Smile
    มังกร
    มังกร
    รอขึ้นพาน
    รอขึ้นพาน

อ.ถึง คงทน เปลี่ยนเข็ม รึแช่เอลกอฮอลเข็มป่าวครับ Empty Re: อ.ถึง คงทน เปลี่ยนเข็ม รึแช่เอลกอฮอลเข็มป่าวครับ

ตั้งหัวข้อ  มังกร Thu Apr 30, 2009 3:56 pm

rutvb พิมพ์ว่า:อืมอยากทราบเช่นกันครับและอยากทราบ ว่า
    1. ค่าครูเ่ท่าไหรครับและต้องเตรียมอะไรไปบ้างอ่ะครับ
    2. มีเบอร์โทรติดต่อกับท่านไหมครับ
    ขอบพระคุณมากๆๆครับ Smile Smile

1. ค่าครู 129.- คับ
    2. 081-469-0076
    rutvb
    รอขึ้นพาน
    รอขึ้นพาน

ตั้งหัวข้อ  rutvb Fri May 15, 2009 12:52 am

ขอบคุณพี่ มังกรมากเลยครับที่กรุณาตอบให้ แล้วอยากถามอีกอย่างอ่ะครับวว่า 129 ได้กี่ลายอ่ะครับ แล้วต้องเตรียมอะไรไปบ้างครับพี่ Question Question Question Question Question
    มังกร
    มังกร
    รอขึ้นพาน
    รอขึ้นพาน

อ.ถึง คงทน เปลี่ยนเข็ม รึแช่เอลกอฮอลเข็มป่าวครับ Empty ทุกคำถาม ดูตามลิง์นี้เลยคับ

ตั้งหัวข้อ  มังกร Fri May 15, 2009 12:53 pm

ทุกคำถาม ดูตามลิง์นี้เลยคับ

http://bbznet.pukpik.com/scripts/view.php?user=katasakyan&board=2&id=657&c=1&order=numtopic
    rutvb
    รอขึ้นพาน
    รอขึ้นพาน

ตั้งหัวข้อ  rutvb Sat May 16, 2009 12:37 am

ขอบขอบพระคุณอีกแล้วครับพี่่มังกรสุดหล่อ Shocked Shocked อยากเป็นศิษย์อาจารย์ถึงจังครับแต่กลัวหลงทางไปตำหนักท่านไม่ถูกอ่ะครับและอีกอย่างผมอยู่ระยองอ่ะครับ กลัวไปถึงแล้วคนแน่นสักไม่ได้แล้วต้องกลับอันนี้เสียใจแย่เลยอ่ัะครับ Sad Sad
    ????????
    ผู้มาเยือน

อ.ถึง คงทน เปลี่ยนเข็ม รึแช่เอลกอฮอลเข็มป่าวครับ Empty โทรนัดอาจารย์เลยครับท่านใจดี

ตั้งหัวข้อ  ???????? Sat May 16, 2009 8:10 am

โทรนัดอาจารย์เลยครับท่านใจดี
    แรกๆ ผมก็ไม่กล้า แต่พอโทรไปท่านคุยดีมากเลยครับ
    มังกร
    มังกร
    รอขึ้นพาน
    รอขึ้นพาน

อ.ถึง คงทน เปลี่ยนเข็ม รึแช่เอลกอฮอลเข็มป่าวครับ Empty ล็อคอินได้แล้ว

ตั้งหัวข้อ  มังกร Sat May 16, 2009 8:25 am

มังกรไม่ พิมพ์ว่า:โทรนัดอาจารย์เลยครับท่านใจดี
    แรกๆ ผมก็ไม่กล้า แต่พอโทรไปท่านคุยดีมากเลยครับ

เส้นทางไปง่ายครับ แท็กซี่ก็รู้ บอกเอกชัย 109

เวลาขณะนี้ Thu Mar 28, 2024 5:36 pm